DANH MỤC NHÀ CUNG CẤP
DANH MUC SẢN PHẨM
 
SỐ LƯỢT TRUY CẬP
Trực tuyến: 5
Tổng truy cập: 144460

 

 
 
Thuốc giảm đau & hạ sốt - BIVINADOL EXTRA (Viên nén dài bao phim)
 
 
 
BIVINADOL EXTRA (Viên nén dài bao phim)
Call
Call
 
 
Thông tin chi tiết
 
THÀNH PHẦN: 
  • Paracetamol 500 mg, Cafein 65 mg 
CHỈ ĐỊNH:
  • Điều trị triệu chứng các cơn đau cấp tính và mạn tính như đau đầu, đau răng, đau bụng kinh, đau thần kinh, đau khớp và đau cơ. 
  • Hạ sốt ở bệnh nhân bị cảm hay những bệnh có liên quan tới sốt.
LIỀU LƯỢNG VÀ CÁCH DÙNG:
  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: Uống 1 - 2 viên, 2 - 3 lần mỗi ngày.
  • Các lần dùng thuốc phải cách nhau ít nhất 4 giờ, không dùng thuốc quá 10 ngày đối với người lớn hoặc 5 ngày đối với trẻ em mà không có sự  hướng dẫn của thầy thuốc.
QUI CÁCH: 
  • Hộp 6 vỉ x 10 viên, hộp 10 vỉ x 10 viên. Chai 500 viên
 
Sản phẩm cùng loại
 
BIVINADOL 325 ( Viên nén bao phim
Call
Call
 
BIVINADOL 500 ( Viên nén bao phim
Call
Call
 
BIVINADOL CODEIN ( Viên nén)
Call
Call
 
BIVINADOL POWER (Viên nén dài bao phim)
Call
Call
 
Trang 1/1
 
 
SẢN PHẨM ĐÃ XEM
1 Sàn phẩm
 
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
  Online Status Kinh doanh
08. 3865 0545
  Online Status Tư vấn
  Online Status Kỹ thuật
08. 3864 1840
ĐỐI TÁC
 
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT THÁI

Chính sách bảo mật
GPKD số 0302166964 do SKH & ĐT TP.HCM cấp ngày 12/12/2000
Trụ sở: 29 Âu Dương Lân (nối dài), P.1, Q.8, TPHCM, Việt Nam - Điện thoại: 08. 3851 3022 - Fax: 08 3866 1620
Cửa hàng: Lô K23, Trung Tâm Dược Phẩm Q.10 - 134/1 Tô Hiến Thành, P. 15, Q. 10, TP. HCM - ĐT: 08. 3865 0545

Email: duocpham@vietthaipharma.com - viethaipharma@yahoo.com - Website: www.duocphamvietthai.com
zkiwi demo