DANH MỤC NHÀ CUNG CẤP
DANH MUC SẢN PHẨM
 
SỐ LƯỢT TRUY CẬP
Trực tuyến: 6
Tổng truy cập: 144456

 

 
 
Thuốc giảm đau & hạ sốt - BIVINADOL 325 ( Viên nén bao phim )
 
 
 
BIVINADOL 325 ( Viên nén bao phim )
Call
Call
 
 
Thông tin chi tiết
 
THÀNH PHẦN: Paracetamol  325 mg

CHỈ ĐỊNH: Điều trị các triệu chứng đau cấp tính và mạn tính như: Đau đầu, đau răng, đau bụng kinh, đau thần kinh, đau khớp và đau cơ. Hạ sốt ở bệnh nhân bị cảm hay những bệnh có liên quan tới sốt.

LIỀU LƯỢNG VÀ CÁCH DÙNG:
- Người lớn và trẻ em trên  11 tuổi:  Uống 1 - 2 viên mỗi 4 - 6 giờ.
- Trẻ em 7 - 11 tuổi: Uống 1 - 1 ½ viên mỗi 4 - 6 giờ.
- Trẻ em 2 - 6 tuổi: Uống ½ - 1 viên mỗi 4 - 6 giờ.
Khoảng cách tối thiểu giữa 2 lần uống thuốc là 4 giờ, không dùng quá 4 g một ngày cho người lớn và không dùng quá 5 lần một ngày cho trẻ em. 
Không dùng thuốc quá 10 ngày đối với người lớn và 5 ngày đối với trẻ em mà không có sự hướng dẫn của thầy thuốc.

QUI CÁCH: Hộp 10 vỉ x 10 viên, chai 200 viên. Chai 500 viên
 
Sản phẩm cùng loại
 
BIVINADOL 500 ( Viên nén bao phim
Call
Call
 
BIVINADOL CODEIN ( Viên nén)
Call
Call
 
BIVINADOL EXTRA (Viên nén dài bao phim)
Call
Call
 
BIVINADOL POWER (Viên nén dài bao phim)
Call
Call
 
Trang 1/1
 
 
SẢN PHẨM ĐÃ XEM
1 Sàn phẩm
 
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
  Online Status Kinh doanh
08. 3865 0545
  Online Status Tư vấn
  Online Status Kỹ thuật
08. 3864 1840
ĐỐI TÁC
 
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT THÁI

Chính sách bảo mật
GPKD số 0302166964 do SKH & ĐT TP.HCM cấp ngày 12/12/2000
Trụ sở: 29 Âu Dương Lân (nối dài), P.1, Q.8, TPHCM, Việt Nam - Điện thoại: 08. 3851 3022 - Fax: 08 3866 1620
Cửa hàng: Lô K23, Trung Tâm Dược Phẩm Q.10 - 134/1 Tô Hiến Thành, P. 15, Q. 10, TP. HCM - ĐT: 08. 3865 0545

Email: duocpham@vietthaipharma.com - viethaipharma@yahoo.com - Website: www.duocphamvietthai.com
zkiwi demo